Đèn tháp Qlight QTC60LF-BZ-3-24-RAG-LW18
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTC60LF-BZ-3-24-RAG-LW18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTC60LF-BZ-3-24-RAG-LW18 3 tầng 24VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTC60LF-BZ-3-24-RAG-LW18
ModelQTC60LF-BZ-3-24-RAG-LW18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối600g
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể487mm