Đèn tháp Qlight QTC60ML-2-12-RG
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTC60ML-2-12-RG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTC60ML-2-12-RG 2 tầng 12VAC/DC D60
Bảng thông số kỹ thuật của: QTC60ML-2-12-RG
ModelQTC60ML-2-12-RG
Điện áp12VDC, 12VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiGiá treo tường:TWA45, Giá treo tường:TWS45
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu xanh lá, Màu đỏ
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối360g
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể338mm