Đèn tháp Qlight QTC60MLF-BZ-5-24-RAGBW
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTC60MLF-BZ-5-24-RAGBW
Giá cũ: 1.473.230 ₫
1.339.300 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTC60MLF-BZ-5-24-RAGBW 5 tầng 24V có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTC60MLF-BZ-5-24-RAGBW
ModelQTC60MLF-BZ-5-24-RAGBW
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiGiá treo tường:TWA45, Giá treo tường:TWS45
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối610g
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể373mm