Đèn tháp Qlight QTC70L-4-12-RAGB-LB24
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTC70L-4-12-RAGB-LB24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTC70L-4-12-RAGB-LB24 4 tầng 12VAC/DC D70
Bảng thông số kỹ thuật của: QTC70L-4-12-RAGB-LB24
ModelQTC70L-4-12-RAGB-LB24
Điện áp12VDC, 12VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối980g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể424mm