Đèn tháp Qlight QTC70LF-3-24-RAG-QLA24
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTC70LF-3-24-RAG-QLA24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTC70LF-3-24-RAG-QLA24 3 tầng 24VAC/DC D70
Bảng thông số kỹ thuật của: QTC70LF-3-24-RAG-QLA24
ModelQTC70LF-3-24-RAG-QLA24
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối830g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể374mm