Đèn tháp kết nối mạng LAN Qlight QTCA50L-ETN-BZ-4-12-RAGB-SZ18
  • 90dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTCA50L-ETN-BZ-4-12-RAGB-SZ18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp kết nối mạng LAN
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp kết nối mạng LAN QLIGHT QTCA50L-ETN-BZ-4-12-RAGB-SZ18 4 tầng 12VDC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTCA50L-ETN-BZ-4-12-RAGB-SZ18
ModelQTCA50L-ETN-BZ-4-12-RAGB-SZ18
Điện áp12VDC
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBuzzer
Điều chỉnh âm lượng
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngEthernet
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể552mm