Đèn tháp Qlight QTCA60L-USB-BZ-5-RAGBW-LW18
  • 90dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 5VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTCA60L-USB-BZ-5-RAGBW-LW18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTCA60L-USB-BZ-5-RAGBW-LW18 5 tầng kết nối USB có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTCA60L-USB-BZ-5-RAGBW-LW18
ModelQTCA60L-USB-BZ-5-RAGBW-LW18
Điện áp5VDC
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBuzzer
Điều chỉnh âm lượng
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngUSB
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiĐầu nối USB loại A
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể635mm