Đèn tháp Qlight QTCA60LF-3-12-RAG-QLA18
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTCA60LF-3-12-RAG-QLA18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTCA60LF-3-12-RAG-QLA18 3 tầng 12VAC/DC D60
Bảng thông số kỹ thuật của: QTCA60LF-3-12-RAG-QLA18
ModelQTCA60LF-3-12-RAG-QLA18
Điện áp12VDC, 12VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối600g
Đường kính tổng thể60mm