Đèn tháp Qlight QTG50L-1-12-R-QL18
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG50L-1-12-R-QL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTG50L-1-12-R-QL18 1 tầng 12VAC/DC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG50L-1-12-R-QL18
ModelQTG50L-1-12-R-QL18
Điện áp12VDC, 12VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối340g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể344mm