Đèn tháp Qlight QTG50L-BZ-3-12-RAG-SZ18
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG50L-BZ-3-12-RAG-SZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTG50L-BZ-3-12-RAG-SZ18 3 tầng 12VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG50L-BZ-3-12-RAG-SZ18
ModelQTG50L-BZ-3-12-RAG-SZ18
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượng
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối510g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể424mm