Đèn tháp Qlight QTG50L-BZ-3-24-RAG-QL18
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG50L-BZ-3-24-RAG-QL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTG50L-BZ-3-24-RAG-QL18 3 tầng 24VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG50L-BZ-3-24-RAG-QL18
ModelQTG50L-BZ-3-24-RAG-QL18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượng
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối510g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể424mm