Đèn tháp Qlight QTG50LF-2-12-RG
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG50LF-2-12-RG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTG50LF-2-12-RG 2 tầng 12VAC/DC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG50LF-2-12-RG
ModelQTG50LF-2-12-RG
Điện áp12VDC, 12VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối430g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể384mm