Đèn tháp Qlight QTG50LF-2-24-RG-QLA18
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG50LF-2-24-RG-QLA18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTG50LF-2-24-RG-QLA18 2 tầng 24VAC/DC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG50LF-2-24-RG-QLA18
ModelQTG50LF-2-24-RG-QLA18
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối430g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể384mm