Đèn tháp Qlight QTG50LF-BZ-2-12-RG-QLA18
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG50LF-BZ-2-12-RG-QLA18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTG50LF-BZ-2-12-RG-QLA18 2 tầng 12VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG50LF-BZ-2-12-RG-QLA18
ModelQTG50LF-BZ-2-12-RG-QLA18
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượng
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối430g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể426mm