Đèn tháp Qlight QTG50LF-BZ-2-24-RG-LW18
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG50LF-BZ-2-24-RG-LW18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTG50LF-BZ-2-24-RG-LW18 2 tầng 24VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG50LF-BZ-2-24-RG-LW18
ModelQTG50LF-BZ-2-24-RG-LW18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LW18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LW18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượng
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối430g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể426mm