Đèn tháp kết nối không dây Qlight QTG60L-WIZ-BZ-1-24-R-QLA18
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG60L-WIZ-BZ-1-24-R-QLA18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp kết nối không dây
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp kết nối không dây QLIGHT QTG60L-WIZ-BZ-1-24-R-QLA18 1 tầng 24V có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG60L-WIZ-BZ-1-24-R-QLA18
ModelQTG60L-WIZ-BZ-1-24-R-QLA18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu cột đènNhôm
Giao diện truyền thôngWireless
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối440g
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể435mm