Đèn tháp kết nối không dây Qlight QTG60L-WIZ-BZ-4-12-RAGB-SZ18
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG60L-WIZ-BZ-4-12-RAGB-SZ18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp kết nối không dây
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp kết nối không dây QLIGHT QTG60L-WIZ-BZ-4-12-RAGB-SZ18 4 tầng 12V có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG60L-WIZ-BZ-4-12-RAGB-SZ18
ModelQTG60L-WIZ-BZ-4-12-RAGB-SZ18
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượng
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngWireless
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối700g
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể585mm