Đèn tháp kết nối không dây Qlight QTG60L-WIZ-BZ-4-24-RAGB-LB18
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG60L-WIZ-BZ-4-24-RAGB-LB18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp kết nối không dây
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp kết nối không dây QLIGHT QTG60L-WIZ-BZ-4-24-RAGB-LB18 4 tầng 24V có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG60L-WIZ-BZ-4-24-RAGB-LB18
ModelQTG60L-WIZ-BZ-4-24-RAGB-LB18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngWireless
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối700g
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể585mm