Đèn tháp Qlight QTG60LF-BZ-1-12-R
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG60LF-BZ-1-12-R
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTG60LF-BZ-1-12-R 1 tầng 12VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG60LF-BZ-1-12-R
ModelQTG60LF-BZ-1-12-R
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối410g
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể387mm