Đèn tháp Qlight QTG60LF-BZ-4-24-RAGB-SL18
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG60LF-BZ-4-24-RAGB-SL18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTG60LF-BZ-4-24-RAGB-SL18 4 tầng 24VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG60LF-BZ-4-24-RAGB-SL18
ModelQTG60LF-BZ-4-24-RAGB-SL18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu cột đènNhôm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối670g
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể537mm