Đèn tháp Qlight QTG60LF-BZ-5-12-RAGBW-LB18
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG60LF-BZ-5-12-RAGBW-LB18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTG60LF-BZ-5-12-RAGBW-LB18 5 tầng 12V có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG60LF-BZ-5-12-RAGBW-LB18
ModelQTG60LF-BZ-5-12-RAGBW-LB18
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18, Giá đỡ: SZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối750g
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể587mm