Đèn tháp Qlight QTG70L-3-24-RAG-SL24
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG70L-3-24-RAG-SL24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTG70L-3-24-RAG-SL24 3 tầng 24VAC/DC D70
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG70L-3-24-RAG-SL24
ModelQTG70L-3-24-RAG-SL24
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối810g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể374mm