Đèn tháp Qlight QTG70L-BZ-5-12-RAGBW-LB24
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG70L-BZ-5-12-RAGBW-LB24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTG70L-BZ-5-12-RAGBW-LB24 5 tầng 12V có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG70L-BZ-5-12-RAGBW-LB24
ModelQTG70L-BZ-5-12-RAGBW-LB24
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượng
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối1.2kg
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể474mm