Đèn tháp Qlight QTG70L-BZ-5-24-RAGBW-QL24
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG70L-BZ-5-24-RAGBW-QL24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTG70L-BZ-5-24-RAGBW-QL24 5 tầng 24V có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG70L-BZ-5-24-RAGBW-QL24
ModelQTG70L-BZ-5-24-RAGBW-QL24
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượng
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối1.2kg
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể474mm