Đèn tháp Qlight QTG70ML-4-24-RAGB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG70ML-4-24-RAGB
Giá cũ: 1.066.780 ₫
969.800 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTG70ML-4-24-RAGB 4 tầng 24VAC/DC D70
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG70ML-4-24-RAGB
ModelQTG70ML-4-24-RAGB
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiGiá treo tường:TWA80, Giá treo tường:TWS80
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Khối lượng tương đối920g
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể288mm