Đèn tháp kết nối không dây Qlight QTG70MLF-WIZ-5-24-RAGBW
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTG70MLF-WIZ-5-24-RAGBW
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp kết nối không dây
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp kết nối không dây QLIGHT QTG70MLF-WIZ-5-24-RAGBW 5 tầng 24V
Bảng thông số kỹ thuật của: QTG70MLF-WIZ-5-24-RAGBW
ModelQTG70MLF-WIZ-5-24-RAGBW
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngWireless
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối1.1kg
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể411mm