Đèn tháp Qlight QTGA50L-5-24-RAGBW-QZ18
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTGA50L-5-24-RAGBW-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTGA50L-5-24-RAGBW-QZ18 5 tầng 24VAC/DC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QTGA50L-5-24-RAGBW-QZ18
ModelQTGA50L-5-24-RAGBW-QZ18
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối680g
Đường kính tổng thể50mm