Đèn tháp Qlight QTGA50LF-4-12-RAGB-LB18
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTGA50LF-4-12-RAGB-LB18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTGA50LF-4-12-RAGB-LB18 4 tầng 12VAC/DC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QTGA50LF-4-12-RAGB-LB18
ModelQTGA50LF-4-12-RAGB-LB18
Điện áp12VDC, 12VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối600g
Đường kính tổng thể50mm