Đèn tháp Qlight QTGA60ML-5-24-RAGBW
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTGA60ML-5-24-RAGBW
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTGA60ML-5-24-RAGBW 5 tầng 24VAC/DC D60
Bảng thông số kỹ thuật của: QTGA60ML-5-24-RAGBW
ModelQTGA60ML-5-24-RAGBW
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối590g
Đường kính tổng thể60mm