Đèn tháp Qlight QTGA60MLF-1-12-R
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTGA60MLF-1-12-R
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTGA60MLF-1-12-R 1 tầng 12VAC/DC D60
Bảng thông số kỹ thuật của: QTGA60MLF-1-12-R
ModelQTGA60MLF-1-12-R
Điện áp12VDC, 12VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối260g
Đường kính tổng thể60mm