Đèn tháp Qlight QTGA60MLF-BZ-1-24-R
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTGA60MLF-BZ-1-24-R
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTGA60MLF-BZ-1-24-R 1 tầng 24VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTGA60MLF-BZ-1-24-R
ModelQTGA60MLF-BZ-1-24-R
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượng
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối260g
Đường kính tổng thể60mm