Đèn tháp Qlight QTGA70L-BZ-5-24-RAGBW
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTGA70L-BZ-5-24-RAGBW
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTGA70L-BZ-5-24-RAGBW 5 tầng 24V có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTGA70L-BZ-5-24-RAGBW
ModelQTGA70L-BZ-5-24-RAGBW
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối1.2kg
Đường kính tổng thể70mm