Đèn tháp Qlight QTGA70LF-BZ-4-12-RAGB-SZ24
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTGA70LF-BZ-4-12-RAGB-SZ24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTGA70LF-BZ-4-12-RAGB-SZ24 4 tầng 12VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTGA70LF-BZ-4-12-RAGB-SZ24
ModelQTGA70LF-BZ-4-12-RAGB-SZ24
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SZ24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SZ24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối960g
Đường kính tổng thể70mm