Đèn tháp Qlight QTGA70LF-BZ-4-24-RAGB-QL24
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTGA70LF-BZ-4-24-RAGB-QL24
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTGA70LF-BZ-4-24-RAGB-QL24 4 tầng 24VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTGA70LF-BZ-4-24-RAGB-QL24
ModelQTGA70LF-BZ-4-24-RAGB-QL24
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL24
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL24
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối960g
Đường kính tổng thể70mm