Đèn tháp Qlight QTR50LF-3-24-RAG-QLA18
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTR50LF-3-24-RAG-QLA18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTR50LF-3-24-RAG-QLA18 3 tầng 24VAC/DC D50
Bảng thông số kỹ thuật của: QTR50LF-3-24-RAG-QLA18
ModelQTR50LF-3-24-RAG-QLA18
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng3 tầng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QLA18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QLA18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối510g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể370.5mm