Đèn tháp Qlight QTR50LF-BZ-1-12-R-QZ18
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTR50LF-BZ-1-12-R-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTR50LF-BZ-1-12-R-QZ18 1 tầng 12VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTR50LF-BZ-1-12-R-QZ18
ModelQTR50LF-BZ-1-12-R-QZ18
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượng
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối340g
Đường kính tổng thể50mm
Chiều dài tổng thể464mm