Đèn tháp Qlight QTR60L-1-24-R-QZ18
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTR60L-1-24-R-QZ18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTR60L-1-24-R-QZ18 1 tầng 24VAC/DC D60
Bảng thông số kỹ thuật của: QTR60L-1-24-R-QZ18
ModelQTR60L-1-24-R-QZ18
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Màu thânMàu đen
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối410g
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể352mm