Đèn tháp Qlight QTR60LF-5-12-RAGBW-LB18
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTR60LF-5-12-RAGBW-LB18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTR60LF-5-12-RAGBW-LB18 5 tầng 12VAC/DC D60
Bảng thông số kỹ thuật của: QTR60LF-5-12-RAGBW-LB18
ModelQTR60LF-5-12-RAGBW-LB18
Điện áp12VDC, 12VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối750g
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể552mm