Đèn tháp Qlight QTR60LF-BZ-1-24-R-QL18
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTR60LF-BZ-1-24-R-QL18
Giá cũ: 1.100 ₫
1.000 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTR60LF-BZ-1-24-R-QL18 1 tầng 24VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTR60LF-BZ-1-24-R-QL18
ModelQTR60LF-BZ-1-24-R-QL18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượng
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối410g
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể387mm