Đèn tháp Qlight QTR60LF-BZ-3-24-RAG
  • 85dB
  • 3 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTR60LF-BZ-3-24-RAG
Giá cũ: 1.320.770 ₫
1.200.700 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTR60LF-BZ-3-24-RAG 3 tầng 24VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTR60LF-BZ-3-24-RAG
ModelQTR60LF-BZ-3-24-RAG
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng3 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượng
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối580g
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể487mm