Đèn tháp Qlight QTR60MLF-BZ-2-24-RG
  • 85dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTR60MLF-BZ-2-24-RG
Giá cũ: 1.066.780 ₫
969.800 ₫
Bảng Thông Số Kỹ Thuật Sản Phẩm: Đèn tháp
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTR60MLF-BZ-2-24-RG 2 tầng 24VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTR60MLF-BZ-2-24-RG
ModelQTR60MLF-BZ-2-24-RG
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiGiá treo tường:TWA45, Giá treo tường:TWS45
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu xanh lá
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượng
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối340g
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể311mm