Đèn tháp Qlight QTR70L-USB-BZ-5-RAGBW
  • 90dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 5VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTR70L-USB-BZ-5-RAGBW
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTR70L-USB-BZ-5-RAGBW 5 tầng kết nối USB có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTR70L-USB-BZ-5-RAGBW
ModelQTR70L-USB-BZ-5-RAGBW
Điện áp5VDC
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu trắng, Màu hổ phách, Màu xanh da trời, Màu xanh lá, Màu đỏ
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng120mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBuzzer
Chất liệu vỏNhựa
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngUSB
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiĐầu nối USB loại A
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể557mm