Đèn tháp Qlight QTR70ML-USB-BZ-4-RAGB
  • 90dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 5VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTR70ML-USB-BZ-4-RAGB
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTR70ML-USB-BZ-4-RAGB 4 tầng kết nối USB có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTR70ML-USB-BZ-4-RAGB
ModelQTR70ML-USB-BZ-4-RAGB
Điện áp5VDC
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiGiá treo tường:TWA80, Giá treo tường:TWS80
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu xanh da trời, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu đỏ
Cỡ LensD70mm
Chiều cao 1 tầng120mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBuzzer
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngUSB
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiĐầu nối USB loại A
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể349mm