Đèn tháp Qlight QTRA50L-BZ-5-24-RAGBW-QZ18
  • 85dB
  • 5 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTRA50L-BZ-5-24-RAGBW-QZ18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTRA50L-BZ-5-24-RAGBW-QZ18 5 tầng 24V có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTRA50L-BZ-5-24-RAGBW-QZ18
ModelQTRA50L-BZ-5-24-RAGBW-QZ18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng5 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: QZ18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: QZ18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời, Màu trắng
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối680g
Đường kính tổng thể50mm