Đèn tháp Qlight QTRA50LF-BZ-1-24-R-SL18
  • 85dB
  • 1 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTRA50LF-BZ-1-24-R-SL18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTRA50LF-BZ-1-24-R-SL18 1 tầng 24VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTRA50LF-BZ-1-24-R-SL18
ModelQTRA50LF-BZ-1-24-R-SL18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng1 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: SL18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SL18
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp gá
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối340g
Đường kính tổng thể50mm