Đèn tháp Qlight QTRA50LF-BZ-4-24-RAGB
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTRA50LF-BZ-4-24-RAGB
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTRA50LF-BZ-4-24-RAGB 4 tầng 24VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTRA50LF-BZ-4-24-RAGB
ModelQTRA50LF-BZ-4-24-RAGB
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Tốc độ nháy60-80 lần/phút
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối600g
Đường kính tổng thể50mm