Đèn tháp Qlight QTRA50ML-BZ-4-12-RAGB
  • 85dB
  • 4 tầng
  • Bóng LED
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 12VDC, 12VAC
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTRA50ML-BZ-4-12-RAGB
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTRA50ML-BZ-4-12-RAGB 4 tầng 12VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTRA50ML-BZ-4-12-RAGB
ModelQTRA50ML-BZ-4-12-RAGB
Điện áp12VDC, 12VAC
Số tầng4 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiGiá treo tường:TWA45, Giá treo tường:TWS45
LoạiĐèn tháp
Màu ánh sángMàu đỏ, Màu hổ phách, Màu xanh lá, Màu xanh da trời
Cỡ LensD50mm
Chiều cao 1 tầng40mm
Chất liệu vỏNhựa
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối440g
Đường kính tổng thể50mm