Đèn tháp Qlight QTRA60L-2-24-RG-LB18
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTRA60L-2-24-RG-LB18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTRA60L-2-24-RG-LB18 2 tầng 24VAC/DC D60
Bảng thông số kỹ thuật của: QTRA60L-2-24-RG-LB18
ModelQTRA60L-2-24-RG-LB18
Điện áp24VDC, 24VAC
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngNgoài trời
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối500g
Đường kính tổng thể60mm