Đèn tháp Qlight QTRA60L-BZ-2-24-RG-LB18
  • 85dB
  • Sáng liên tục
  • Điện áp: 24VDC, 24VAC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTRA60L-BZ-2-24-RG-LB18
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTRA60L-BZ-2-24-RG-LB18 2 tầng 24VAC/DC có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTRA60L-BZ-2-24-RG-LB18
ModelQTRA60L-BZ-2-24-RG-LB18
Điện áp24VDC, 24VAC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục
Âm lượng (tại 1m)85dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmGá: LB18
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: LB18
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBoth prolonged (beep, beep)
Điều chỉnh âm lượng
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngHỗ trợ ngõ vào NPN, Hỗ trợ ngõ vào PNP, Tùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu s  ắc [...]
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Khối lượng tương đối500g
Đường kính tổng thể60mm