Đèn tháp Qlight QTRA60L-USB-BZ-2-RG
  • 90dB
  • 2 tầng
  • Bóng LED
  • Điện áp: 5VDC
  • Hình dạng Lens: Hình tròn
  • Sáng liên tục, Sáng nhấp nháy
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Qlight
SKU: QTRA60L-USB-BZ-2-RG
Đặc điểm nổi bật: Đèn tháp QLIGHT QTRA60L-USB-BZ-2-RG 2 tầng kết nối USB có còi
Bảng thông số kỹ thuật của: QTRA60L-USB-BZ-2-RG
ModelQTRA60L-USB-BZ-2-RG
Điện áp5VDC
Số tầng2 tầng
Kiểu sángSáng liên tục, Sáng nhấp nháy
Âm lượng (tại 1m)90dB
Loại đènBóng LED
Hình dạng LensHình tròn
Phụ kiện đi kèmNo
Cỡ LensD60mm
Chiều cao 1 tầng50mm
Số âm thanh5
Loại âm thanhBuzzer
Điều chỉnh âm lượng
Chất liệu cột đènNhôm
Chức năngTùy chỉnh sắp xếp thứ tự màu sắc
Giao diện truyền thôngUSB
Phương pháp lắp đặtLắp lỗ (dùng thanh đỡ)
Kiểu kết nốiĐầu nối USB loại A
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-30...50°C
Đường kính tổng thể60mm
Chiều dài tổng thể485mm